USB hleðslustöð ICYBOX 6-port 240W IB-PS2401
Framleiðandi: Icy Box
Framl.númer: IB-PS2401
Vörunúmer: 12806
Ekki til/Væntanleg
Vandað hleðslutæki sem styður allt að 6x tæki í einu og ræður við allt að 240W álag á hverjum tímapunkti. Tæknilega fullkomin lausn með GaN virkni sem styður síma, spjaldtölvur, fartölvur og fleira. Hægt er að hlaða fartölvur með allt að 140W hraðhleðslu. Tækið hleður á því afli og spennu sem viðkomandi tæki styður (engin þörf á að stilla, bara stinga í samband)
Frí heimsending
Fá tilkynningu þegar varan lendir
LCD-TFT display with real-time monitoring
The integrated 2.26" LCD-TFT display shows real-time voltage information and temperature status. Thanks to TFT technology, it provides high resolution and quick screen updates with minimal delay. Switch effortlessly between total output data, individual port information, and temperature monitoring. Instead of guessing what is happening, you see it instantly.
Advanced GaN technology in a compact design
Massive 240 W power
Dual 140 W USB-C® Ports for power-hungry devices
The 2 USB-C® ports each support up to 140 W output. This makes them ideal for modern high-performance notebooks and other demanding equipment. They provide the power needed for fast and stable charging. It’s your strong foundation for professional or high-end home setups.
4 USB-C® and 2 USB-A Ports got you covered
With 4 USB-C® ports and 2 USB-A ports, Diamond Charge 2401 offers wide compatibility. The additional USB-C® ports deliver up to 100 W each, while the USB-A ports support up to 30 W. Simply charge everything from notebooks to smaller everyday devices simultaneously.
Your missing puzzle piece for your setup
Packing content
  • 1x Diamond Charge 2401
  • 1x Power cord 100 cm
  • 1x Manual
System requirements
  • Power outlet 110-240 V
Eiginleikar
  • GaN hleðslustöð með allt að 240 W heildarafli
  • Innbyggður 2,26" LCD-TFT skjár
  • Sýnir spennu og hitastig í rauntíma
  • Hægt að fylgjast með heildarafli eða einstökum tengjum
  • Nútímaleg GaN tækni fyrir meiri afköst og minni stærð
  • Styður hleðslu á mörgum aflmiklum tækjum samtímis
  • Hentar fyrir fartölvur, spjaldtölvur, síma og önnur USB tæki
  • Passív kæling án viftu
  • Plug & Play
  • 4x USB-C tengi
  • 2x USB-A tengi
Tæknilýsing
  • Tegund: GaN hleðslustöð
  • Módel: IB-PS2401
  • Litur: Svartur
  • Efni: Plast
  • Heildarafl: Allt að 240 W
  • Skjár: 2,26" LCD-TFT
  • Kæling: Passív
  • Rafmagnsinntak: 110–240 V AC
  • Lengd rafmagnssnúru: 100 cm
  • USB-C tengi: 4
  • USB-A tengi: 2
  • Mál: 85 × 107 × 40 mm
  • Þyngd: 527 g
  • Upprunaland: Kína
  • Hámarksafl á tengjum
    • Hámarksafl per tengi
      • USB-C1: Allt að 140 W
      • USB-C2: Allt að 140 W
      • USB-C3: Allt að 100 W
      • USB-C4: Allt að 100 W
      • USB-A1: Allt að 30 W
      • USB-A2: Allt að 30 W
  • USB-C1 / USB-C2 útgangur
    • 5 V / 3 A
    • 9 V / 3 A
    • 12 V / 3 A
    • 15 V / 3 A
    • 20 V / 5 A
    • 28 V / 5 A
    • Allt að 140 W
  • USB-C3 / USB-C4 útgangur
    • 5 V / 3 A
    • 9 V / 3 A
    • 12 V / 3 A
    • 15 V / 3 A
    • 20 V / 5 A
    • Allt að 100 W
  • USB-A1 / USB-A2 útgangur
    • 5 V / 3 A
    • 9 V / 3 A
    • 12 V / 2,5 A
    • 20 V / 1,5 A
    • Allt að 30 W
Tengdar vörur
Kapall USB C karl - C karl 0,3m GreenCell
Til á lager
Kapall USB3.2 C karl - C karl 1m Gen2 100W
Til á lager
Kapall USB3.2 C karl - C karl 1m Gen2x2 100W silv
Kapall USB4.0 C karl - C karl 1m gen3x2 240W 8K60H
Kapall USB4.0 C karl - C karl 2m gen2x2 240W 8K60H
Kapall USB A karl - C karl 0,25m
Kapall USB A karl - Apple® Lightning karl 0,25m
Kapall USB3.2 A karl - C karl 1m Gen2 60W